ಯೆಡುರಪ್ಪ BREAK ಫಾರ್ 7000 ಕ್ರೋರ್ಸ್, ಹೆಚ್ ಡಿ ರೇವಣ್ಣ ಕಿಂಡಾ ..!

4,804

ಹಾಸನ: ಯಡಿಯೂರಪ್ಪ ನೇತೃತ್ವದ ಬಿಜೆಪಿ ಸರ್ಕಾರವು ರಾಜ್ಯದ ಕಾವೇರಿ ಜಲಾನಯನ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟು 7150 ಕೋಟಿ ರೂ. ರೇವಣ್ಣ ಆರೋಪಿಸಿದರು.

ಜಿಲ್ಲೆಯ ಹೊಲೆನರಸಿಪುರ ತಾಲ್ಲೂಕಿನ ಹಲೆಕೋಟೆ ಚಕ್ಕನಹಳ್ಳಿ ಮಿನಿಡ್ಯಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಪತ್ನಿ ಭವಾನಿ ರೇವಣ್ಣ ಮತ್ತು ಪುತ್ರ ಸಂಸದ ಪ್ರಜ್ವಾಲ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸ್ನೇಹ ಬೆಳೆಸಿದ ನಂತರ ಸುದ್ದಿಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ ಅವರು, ಕಬಿನಿ, ಕೆಆರ್‌ಎಸ್, ಹರಂಗಿ, ಹೇಮವತಿ ಸೇರಿದಂತೆ ರಾಜ್ಯದ 7 ಜಲಾಶಯಗಳ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡಿದರು. ಮಾಡುತ್ತಿದೆ
ಈ ಎಲ್ಲಾ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಮತ್ತು ಸಮ್ಮಿಶ್ರ ಸರ್ಕಾರವು ಅನುಮೋದಿಸಿತು 2017-18, 2018-19ರ ಅವಧಿ, ಮತ್ತು ಮಂಡ್ಯ, ಹಾಸನ ಮತ್ತು ತುಮಕೂರು ಜಲಾನಯನ ಪ್ರದೇಶಗಳನ್ನು ಗುರಿಯಾಗಿಸಿಕೊಂಡು ಆಯಾ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ಆದೇಶವನ್ನು ಮುರಿದಿದೆ.

ಶಖಾಸಕ ವಲಯಕ್ಕೆ ಸೇರಿದ ಜಲಾಶಯದ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಮತ್ತು ಜೆಡಿಎಸ್ ಅಡ್ಡಿಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಆರೋಪಿಸಿದರು. ಯಡಿಯೂರಪ್ಪ ಅವರು ಮೈಸೂರು ಮತ್ತು ಮೈಸೂರು ನೀರಿನಲ್ಲಿ 5150 ಕೋಟಿ ಮತ್ತು ಹಾಸನ ಮತ್ತು ತುಮಕೂರು ಜಲಾನಯನ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ 1650 ಕೋಟಿ ಮತ್ತು ಹೇಮವತಿ ಜಲಾಶಯ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 500 ಕೋಟಿ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅವರು ದೂರಿದ್ದಾರೆ.

Leave A Reply

Your email address will not be published.