ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ ಪೋಲ್ಸ್: ಬಿಜೆಪಿ ಮಿತ್ರರಿಗೆ ಸಮೀಕ್ಷೆ

4,693

ಮುಂಬೈ, ಅಕ್ಟೋಬರ್ 09: ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ ಚುನಾವಣೆಗೆ ಇಳಿದ ಎಲ್ಲ ದ್ವೇಷಗಳನ್ನು ಬಿಜೆಪಿ ಮತ್ತು ಶಿವಸೇನೆ ಮರೆತಿದ್ದು, ಚುನಾವಣಾ ಪೂರ್ವದ ಸಮೀಕ್ಷೆಯಿಂದ ಶಿವಸೇನೆಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಸಿಕ್ಕಿದೆ. ಅಕ್ಟೋಬರ್ 21 ರಂದು ಮತದಾನ ನಡೆಯಲಿದ್ದು, ಅಕ್ಟೋಬರ್ 24 ರಂದು ಫಲಿತಾಂಶ ಹೊರಬರಲಿದೆ.

ಎಬಿಪಿ ನ್ಯೂಸ್-ಸಿ ಮತದಾರ ನಡೆಸಿದ ಸಮೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ-ಶಿವಸೇನೆ ಮೈತ್ರಿ ಚುನಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ಗೆಲ್ಲುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರದ 288 ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ 3239 ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳಿದ್ದಾರೆ. ಬಿಜೆಪಿ ವಿರುದ್ಧ ನೇರ ಹೋರಾಟದ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಮತ್ತು ಎನ್‌ಸಿಪಿ ಮೈತ್ರಿಕೂಟದ ವಿರುದ್ಧ ಶಿವಸೇನೆ ಮೈತ್ರಿ.

ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ, ಕಾಂಗ್ರೆಸ್, ಶಿವಸೇನೆ, ಎನ್‌ಸಿಪಿ, ರಾಜ್ ಠಾಕ್ರೆ ಅವರ ಎಂಎನ್‌ಎಸ್, ಎಐಐಎಂ, ವಂಚಿತ್ ಬಹುಗನ್ ಅಗಾಡಿ ಮತ್ತು ಸ್ವಭಿಮಾನಿ ಶೆತ್ಕರಿ ಸಂಘಟನೆಯಂತಹ ಸಣ್ಣ ಪಕ್ಷಗಳು ತಮ್ಮ .ಾಪು ಮೂಡಿಸಲು ಮುಂದಾಗಿವೆ. 288 ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ 145 ಮಂದಿ ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ನಂಬರ್ ಕ್ರಾಸಿಂಗ್ ಪಾರ್ಟಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಅರ್ಹರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ.

Leave A Reply

Your email address will not be published.