ಟೊಮೊರೊ ವಿಂಟರ್ ಸೆಷನ್ ಆಂಟಿ-ರೆಜಿಮ್ ರೆಟೊರಿಕ್ಗಾಗಿ ಹಂತವನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ

4,372

ಬೆಂಗಳೂರು, ಆಗಸ್ಟ್ 9 (ಐಎಎನ್‌ಎಸ್) ತನ್ನ ನೆರೆಹೊರೆಯವರಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಒದಗಿಸುವಲ್ಲಿ ಸರ್ಕಾರ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ, ಹಣ ಬಿಡುಗಡೆ ವಿಳಂಬ, ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ, ಸರ್ಕಾರಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ವರ್ಗಾವಣೆ ಮತ್ತು ಮಾಜಿ ಸಚಿವ ಡಿ.ಕೆ.ಶಿವಕುಮಾರ್ ಅವರ ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ಸಿಬಿಐಗೆ ನಿಭಾಯಿಸುವುದು ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳು ನಾಳೆ ಚಳಿಗಾಲದ ಅಧಿವೇಶನದಲ್ಲಿ ಆಡಳಿತ ಮತ್ತು ವಿರೋಧ ಪಕ್ಷಗಳ ನಡುವೆ ಚರ್ಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಪ್ರತಿಪಕ್ಷ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಮತ್ತು ಜೆಡಿಎಸ್ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಬಿ.ಎಸ್. ಯಡಿಯೂರಪ್ಪ ನೇತೃತ್ವದ ಬಿಜೆಪಿ ಸರ್ಕಾರ ದಮನಕ್ಕೆ ಸಜ್ಜಾಗಿದೆ.

ಈ ಹಿಂದಿನ ಅಧಿವೇಶನವು ಹೊಸ ಸರ್ಕಾರ ರಚನೆ, ನಂಬಿಕೆಗೆ ನಿಷ್ಠೆ ಮತ್ತು ಸಮ್ಮಿಶ್ರ ಸರ್ಕಾರದಲ್ಲಿ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿಯಾಗಿದ್ದ ಎಚ್‌.ಡಿ.ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ ಅವರ ಮೇಲಿನ ವಿಶ್ವಾಸಕ್ಕೆ ಸೀಮಿತವಾಗಿತ್ತು. ಕಳೆದ ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ, ಚಳಿಗಾಲದ ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು 10 ದಿನಗಳಿಂದ ನಡೆಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

ಆದರೆ, ನೆರೆಯ ಕರ್ನಾಟಕದ ಹೆಚ್ಚಿನವರು ನಷ್ಟ ಅನುಭವಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇದೇ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಸರ್ಕಾರ ಸಂಪ್ರದಾಯವನ್ನು ಮುರಿದು ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಮೂರು ದಿನಗಳ ಅಧಿವೇಶನ ನಡೆಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದೆ.

Leave A Reply

Your email address will not be published.