ಆಸುಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಎಂ 2 ಭಾರತದಲ್ಲಿ ರೂ. 12,999, ಝೆನ್ಫೋನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಎಂ 2 ರೂ. 9,999

6,696

ಆಸಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಎಂ 2 ಮತ್ತು ಆಸುಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಎಮ್ 2 ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಗೊಂಡಿದೆ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಝೆನ್ಫೋನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಎಂ 2 ಬೆಲೆ ರೂ. 3/32 ರೂಪಾಂತರಕ್ಕಾಗಿ 12,999 ರೂ. 4/64 ರೂಪಾಂತರಕ್ಕಾಗಿ 14,999 ಮತ್ತು ರೂ. 6/64 ರೂಪಾಂತರಕ್ಕಾಗಿ 16,999. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಝೆನ್ಫೋನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಎಂ 2 ಬೆಲೆ ರೂ. 9/999 3/32 ರೂಪಾಂತರ ಮತ್ತು 4/64 ರೂ. 11,999. ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೋ ಎಂ 2 ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುವ ಮೊದಲು, ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೋ ಎಂ 1 ಮತ್ತು ಝೆನ್ಫೋನ್ 5 ಝಡ್ ಅನುಕ್ರಮವಾಗಿ ಫೆಬ್ರವರಿ 2019 ಮತ್ತು ಜನವರಿ 2019 ರಲ್ಲಿ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9 ಪೈ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಪಡೆಯಲಿವೆ ಎಂದು ಆಸುಸ್ ಘೋಷಿಸಿತು. ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೋ ಎಂ 2 ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಭಾವನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಕಂಪೆನಿಯು ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದರು ಮತ್ತು ಕಾರ್ನಿಂಗ್ ಗೊರಿಲ್ಲಾ ಗ್ಲಾಸ್ 6 ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ. ಗೋರಿಲ್ಲಾ ಗ್ಲಾಸ್ 6 ಅನ್ನು ಕೈಗೆಟುಕುವ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳಿಗೆ ತರಲು ಮೊದಲ ಫೋನ್ ಎಂದರೆ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಎಂ 2. ಆಸುಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಎಂ 2 ಜನವರಿ 2019 ರಲ್ಲಿ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9 ಪೈ ಪಡೆಯಲಿದೆ, ಈವೆಂಟ್ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಕಂಪೆನಿಯು ಹಕ್ಕು ಸಾಧಿಸಿದೆ.

ಆಸಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಎಂ 2 ವಿಶೇಷಣಗಳು

ಆಸುಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ M2 6.26-ಇಂಚಿನ ಪೂರ್ಣ ಎಚ್ಡಿ + ಪರದೆಯೊಂದಿಗೆ 19: 9 ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ ಪ್ರದರ್ಶನದೊಂದಿಗೆ ಸಾಗಿಸಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ. ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 660 ಸೋಕ್ನಿಂದ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಮೂರು ರೂಪಾಂತರಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ – 3 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ / 32 ಜಿಬಿ ಶೇಖರಣಾ, 4 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ / 64 ಜಿಬಿ ಸ್ಟೋರೇಜ್, ಮತ್ತು 6 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ / 64 ಜಿಬಿ ಶೇಖರಣಾ ಮೂರು ರೂಪಾಂತರಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಇದು ಸ್ಟಾಕ್ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 8.1 ಓರಿಯೊ ಮತ್ತು ಮೂರು ಪೂರ್ವ ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳು – ಫೇಸ್ಬುಕ್, ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ ಮತ್ತು ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಮೆಸೆಂಜರ್ನೊಂದಿಗೆ ಹಡಗುಗಳು. ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ 5000mAh ಬ್ಯಾಟರಿಯೊಂದಿಗೆ ಹಡಗುಗಳು, ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ M1 ನಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬಂದಂತೆ. ಇದು 12 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸಂವೇದಕದೊಂದಿಗೆ f / 1.8 ದ್ಯುತಿರಂಧ್ರ ಮತ್ತು 5-ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಆಳ ಸಂವೇದಕದೊಂದಿಗೆ ಡ್ಯೂಯಲ್ ಹಿಂಬದಿಯ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆಟಪ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಜೊತೆಗೆ 13 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸೆಲ್ಫಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಜೊತೆಗೆ ಮುಂದೆ ಎಲ್ಇಡಿ ಫ್ಲಾಶ್ ಹೊಂದಿದೆ. ಡಿಸೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ನವೀಕರಣವು ಎಐ ದೃಶ್ಯ ಪತ್ತೆಹಚ್ಚುವಿಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಫೋನ್ ಹಸ್ತಚಾಲಿತ ಕ್ಯಾಮರಾ ನಿಯಂತ್ರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಪ್ರೊ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಕಂಪನಿಯು ಹೇಳಿದೆ. ಈ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗೆ ಎಲ್ಇಡಿ ನೋಟಿಸ್ ಕೂಡ ಇದೆ. ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ಗಾಗಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗೆ ಹೆಡ್ಫೋನ್ ಜ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು ಸೂಕ್ಷ್ಮ-ಯುಎಸ್ಬಿ ಪೋರ್ಟ್ ಇರುತ್ತದೆ. ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ 175 ಗ್ರಾಂ ತೂಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸ್ಕ್ರಾಚ್ ಮತ್ತು ಡ್ರಾಪ್ ಪ್ರತಿರೋಧವನ್ನು ಪ್ರಮಾಣೀಕರಿಸಿದೆ, ಆಸುಸ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಹೆಚ್ಚು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪ್ರತಿರೋಧಕ್ಕಾಗಿ ಕಾರ್ನಿಂಗ್ ಗೊರಿಲ್ಲಾ ಗ್ಲಾಸ್ 6 ರೊಂದಿಗೆ ಇದು ಸಾಗುತ್ತಿದೆ. ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೋ ಎಂ 2 ಎರಡು ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ – ಬ್ಲೂ ಮತ್ತು ಟೈಟಾನಿಯಂ. ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ M2 ಡ್ಯುಯಲ್-ಸಿಮ್ ಡ್ಯುಯಲ್-ವೋಲ್ಟಿಯ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್ ಬೈಗೆ ಬೆಂಬಲ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಈ ಫೋನ್ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಫೇಸ್ ಅನ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ. ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ M2 ಡ್ಯುಯಲ್-ಸಿಮ್ ಡ್ಯುಯಲ್-ವೋಲ್ಟಿಯ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್ ಬೈಗೆ ಬೆಂಬಲ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಈ ಫೋನ್ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಫೇಸ್ ಅನ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ. ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ M2 ಡ್ಯುಯಲ್-ಸಿಮ್ ಡ್ಯುಯಲ್-ವೋಲ್ಟಿಯ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್ ಬೈಗೆ ಬೆಂಬಲ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಈ ಫೋನ್ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಫೇಸ್ ಅನ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ.

ಆಸಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಎಂ 2 ವಿಶೇಷಣಗಳು

ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 632 SoC ನೊಂದಿಗೆ ಆಸುಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಎಂ 2 ಹಡಗುಗಳು. ಇದು ಎರಡು ರೂಪಾಂತರಗಳಲ್ಲಿ ಹಡಗುಗಳು – 3 ಜಿಬಿ RAM / 32 ಜಿಬಿ ಶೇಖರಣಾ, ಮತ್ತು 4 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ / 64 ಜಿಬಿ ಶೇಖರಣಾ ರೂಪಾಂತರ. ಡ್ಯುಯಲ್-ಸಿಮ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಎಂ 2 6.26 ಇಂಚಿನ ಎಚ್ಡಿ + ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು 19: 9 ರ ಅನುಪಾತದಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿದೆ. ಇದು 13 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸಂವೇದಕ f / 1.8 ದ್ಯುತಿರಂಧ್ರ ಮತ್ತು 2 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸೆಕೆಂಡರಿ ಸಂವೇದಕದೊಂದಿಗೆ ಡ್ಯುಯಲ್ ಹಿಂಬದಿಯ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆಟಪ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಜೊತೆಗೆ ಸೆಲೀಫೀ ಫ್ಲಾಶ್ನೊಂದಿಗೆ 8-ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸೆಲ್ಫಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಅಸುಸ್ ಮುಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗೆ EIS ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಕ್ಯಾಮರಾ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಸಹ ಹಸ್ತಚಾಲಿತ ಛಾಯಾಗ್ರಹಣ ಉತ್ಸಾಹಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರೋ ಮೋಡ್ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಈ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ಗಾಗಿ 4000mAh ಬ್ಯಾಟರಿ, ಹೆಡ್ಫೋನ್ ಜಾಕ್ ಮತ್ತು ಮೈಕ್ರೊ-ಯುಎಸ್ಬಿ ಪೋರ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಕಪ್ಪು ಮತ್ತು ನೀಲಿ ಬಣ್ಣದ ಎರಡು ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ಈ ಫೋನ್ 160g ತೂಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಮೀಸಲಾದ ಮೈಕ್ರೊ SD ಕಾರ್ಡ್ ಸ್ಲಾಟ್, ಹಿಂದಿನ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಮತ್ತು ಫೇಸ್ ಅನ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ.

ಆಸಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಎಂ 2, ಝೆನ್ಫೋನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಎಮ್ 2 ಬೆಲೆ ಭಾರತದಲ್ಲಿ

 ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಆಸುಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಎಂ 2 ಬೆಲೆ ರೂ. 3 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ / 32 ಜಿಬಿ ಶೇಖರಣಾ ರೂಪಾಂತರಕ್ಕಾಗಿ 12,999 ರೂ. 4 ಜಿಬಿ RAM / 64 ಜಿಬಿ ಶೇಖರಣಾ ರೂಪಾಂತರಕ್ಕಾಗಿ 14,999 ರೂ. 6 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ / 64 ಜಿಬಿ ಶೇಖರಣಾ ರೂಪಾಂತರಕ್ಕಾಗಿ 16,999.  ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಝೆನ್ಫೋನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಎಂ 2 ಬೆಲೆ ರೂ. 3 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ / 32 ಜಿಬಿ ಶೇಖರಣಾ ರೂಪಾಂತರಕ್ಕಾಗಿ 9,999 ರೂ. 4 ಜಿಬಿ RAM / 64 ಜಿಬಿ ಶೇಖರಣಾ ರೂಪಾಂತರಕ್ಕಾಗಿ 11,999. ಉಡಾವಣಾ ಕೊಡುಗೆಗಳು ಬ್ಯಾಂಕ್ ರಿಯಾಯಿತಿ ಮತ್ತು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮೊಬೈಲ್ ರಕ್ಷಣೆಯ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿವೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಕಳ್ಳತನದ ವಿಮೆ ಮತ್ತು ಹಾನಿ ವಿಮೆ ರೂ. 1,299 ರೂ. 99.


Leave A Reply

Your email address will not be published.